15 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ผมออก click i มาใหม่แต่งแรงไรดีคับ

ผมออก click i มาใหม่แต่งแรงไรดีคับ

ผมว่าจะทำลูก ทำวาวล์ เปลี่ยนกล่อง API อ่ะคับ
ข้อเสียมานเยอะไหมคับ
ตอนนี้รถผมไล่เม็ดอย่างเดียว

ป.ล ช่วยกันแนะนำทีคับ(ขอบคุนคับ)

รถแรงอีกแล้ว !
THAI HONDA SAG PTT NO.14

click i
ทำลูกไม่แพงหรอครับ

*****มีใบสมัครนักเลงรถกระบะยังคับ******

คับ

แรงอีกแล้วคับ

ถ้างั้น ยัดลูก cbr 1000 เลยคับ แรง เหลือ

ไม่ต้องเพิ่มอะไรมากคับ

เสียดายรถ....ทำแรงนะจะเอาแรงเท่ารัย..เดิมๆไล่เม็ด ชาม ครัช ก็พ่อแล้วมั้ง

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย teen เมื่อ 21-7-2010 01:05
เสียดายรถ....ทำแรงนะจะเอาแรงเท่ารัย..เดิมๆไล่เม็ด ชาม ครัช ก็พ่อแล้วมั้ง ...
หายไปนานเลยนะนี่

ใช้เดิมๆ ไปเถ้อออ เสียดายรถ เดิมๆ ก็แรงใช้ดีอยู่นา ...จะเอาแรงแบบไหน เต็มที่ผมทำ แค่ไล่เม็ด ไล่ฝั่งซ้ายพอครับ

คลิกไอ รถผม ลงเชียร์ไซด์ 100  ครับ ชักเดิม วาร์วเดิม กล่องเดิม  แคมก็เดิม

ใช่ชามแต่งของ LHK  เม็ด 9 กรัมล้วน เปลี่ยนเฟืองท้ายเป็น 14/41

วิ่ง 130  ครับ

ตอนเดิมๆ ได้ไม่เกิน 110

ลืมครับ ใส่คลัชทองแดง  และเดินคอโต ปลายผ่าเงียบครับ

15 12
เพิ่มหัวข้อใหม่